msaada wa kisheria tafadhari


F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,431
Likes
1,880
Points
280
Age
28
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,431 1,880 280
wakuu naombeni msaada wa kisheria kwa hiki kitu nilichoulizwa na mwanafunzi wangu ktk somo la URAIA, ni hivi sheria inasemaje kwa mama mzazi anapohukumiwa kifungo cha jela na wakati huo mama huyo akawa ananyonyesha mtoto mchanga? je, atakwenda naye mtoto gerezani? na kama akienda naye mtoto huyo gerezani hapo hapatokuwa na dosari ya kumfunga naye kifungo kama mama yake? msaada tafadhar
 

Forum statistics

Threads 1,273,052
Members 490,245
Posts 30,469,012