Msaada wa kisheria kesi ya madai please


L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
878
Points
500
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
878 500
Wakuu naombeni msaada wenu.

Kuna mtu nilimkopesha pesa akakwama kulipa. Akaja akaomba kuwa kakwama nikaita mashahidi akaomba mwaka mzima ndio awe amelipa hiyo hela na juzi baada ya mwaka kupita hajaleta hiyo hela.

Ushahidi wa maandishi na mashahidi wote wapo. Je, nikifungua kesi mahakamani naweza kumwomba hakimu atoe muda mfupi wa kulipa deni ikizingatia muda alioniahidi uongo?

Nini ushauri wenu juu ya kesi hii Kabla sijaenda mahakamani kutafuta haki yangu?

Nishaurini please
 
last king of uscoch

last king of uscoch

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2015
Messages
1,702
Points
2,000
Age
25
last king of uscoch

last king of uscoch

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2015
1,702 2,000
Mahakamani utahangaika bure, mdaiwa hafungwi we mtishie au mwendee kwenye mahakama zisizo na mawakili
 
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
878
Points
500
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
878 500
Nini ilikua dhamana ya mkopo? Je makubaliano yenu yalikua ya kisheria?
hakukua na dhamana ya mkopo. Tulifanya kikao na mashahidi tukaandikishana na mashahidi wakasign je haitoshi kutumika kama ushahid au lazima angekuwepo mwanasheria?
 
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
878
Points
500
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
878 500
Duuuh jamaa hamna msaada kabisa??
 
P

permanides

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
2,974
Points
2,000
P

permanides

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
2,974 2,000
Wakuu naombeni msaada wenu.

Kuna mtu nilimkopesha pesa akakwama kulipa. Akaja akaomba kuwa kakwama nikaita mashahidi akaomba mwaka mzima ndio awe amelipa hiyo hela na juzi baada ya mwaka kupita hajaleta hiyo hela.

Ushahidi wa maandishi na mashahidi wote wapo. Je, nikifungua kesi mahakamani naweza kumwomba hakimu atoe muda mfupi wa kulipa deni ikizingatia muda alioniahidi uongo?

Nini ushauri wenu juu ya kesi hii Kabla sijaenda mahakamani kutafuta haki yangu?

Nishaurini please
Kwanza angalia Kama ana mali ambayo ikiuzwa pesa zinaweza kupatikana, nje ya nyumba ya familia.
 

Forum statistics

Threads 1,295,919
Members 498,479
Posts 31,228,043
Top