Msaada Wa Garage Nzuri Ya Subaru Dar

Eternal_Life

JF-Expert Member
Oct 28, 2016
814
1,000
Swalama wakuu,

Naomba mwenye anajua garage nzuri ambapo wanatengeneza magari ya subaru anipe muongozo.

Natanguliza Shukrani za dhati.
 

LEGE

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
5,113
2,000
Sidhani kama dar kuna gereji ya subaru tuu.lkn mm nawafaham mafundi wanao tengeneza au deal na subaru.dar
 

LEGE

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
5,113
2,000
Kinondoni biafra..sema ungetaja gari yako ina shida gani ndio ingekuwa vizuri zaidi.kama ni upande wa umeme au machenical
 

LACHERO

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
472
250
Swalama wakuu,

Naomba mwenye anajua garage nzuri ambapo wanatengeneza magari ya subaru anipe muongozo.

Natanguliza Shukrani za dhati.
Ukiona ni ghali just check on me nikuelekeze sehemu nyingine ambao wako fair zaid!
 

NetworkEngineer

JF-Expert Member
Jun 21, 2012
1,860
2,000
Haya magari ndio maana wengine wanayaogopa sasa wa Mjini tuu mnatafuta fundi kiasi hiki sisi wa Sumbawanga huku jee..matoyota
 

LEGE

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
5,113
2,000
Gari ni gari tuuu.sijui subaru,toyota,nissan,isuzu bmw benzi n.k tofauti majina tuu lkn ufanyaji wa kazi ni sawa.ukiona kama ww ni fundi harafu unashindwa kurebisha jua unashida ww.

Ufundi unahitaji kila siku.kujifunza.

Asilimia kubwa wengi huwa wanakuwa wauza spea. Ila fundi wa kweli hachagui gari
 

mzuluu

Member
Sep 15, 2014
68
95
Mafundi wa Subaru sasahivi hapa mjini wapo wengi tu.ni kujua yupi mzuri kwamaana wanazidiana ujuzi na uzoefu lakini Mimi nimeshapeleka gari yangu kwa mafundi wa Subaru kama watatu hivi wote ni wazuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Eternal_Life

JF-Expert Member
Oct 28, 2016
814
1,000
Mafundi wa Subaru sasahivi hapa mjini wapo wengi tu.ni kujua yupi mzuri kwamaana wanazidiana ujuzi na uzoefu lakini Mimi nimeshapeleka gari yangu kwa mafundi wa Subaru kama watatu hivi wote ni wazuri.

Sent using Jamii Forums mobile app

Mkuu nilishapata uvumbuzi wa tatizo.Nlienda Biafra K/Ndoni kuna garage inaitwa 0-60.Jamaa wako vizur na ndo mahali na fanya service gari.Hawabahatishi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom