Msaada wa dawa hii

baharia 1

JF-Expert Member
Sep 13, 2019
376
250
Habar wakuu naomba kuuliza Kama umekunywa hii dawa ukanywa pombe kwadharura Kuna madhara yoyote ya Mara moja ?

Asante
IMG_20201024_172136_706.jpg



Msaada waharaka wakuu nimepata kadharura....
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
13,532
2,000
Nurse alisema ntumie hizi pale pharmacy ewt
Eehe hayaa...!! Pambanaa sema POMBE NA DAWA HAZIENDI ACHA TAMAAA...PONA KWANZA japo dawa pekee inayoweza kulete side effect kubwa mpaka kupelekea Kifo ni Metronidazole lakini hizi zingine chance ya kulete shida ni kubwaa jali afyaa yako mzee pombe zipo tuu.
 

baharia 1

JF-Expert Member
Sep 13, 2019
376
250
Eehe hayaa...!! Pambanaa sema POMBE NA DAWA HAZIENDI ACHA TAMAAA...PONA KWANZA japo dawa pekee inayoweza kulete side effect kubwa mpaka kupelekea Kifo ni Metronidazole lakini hizi zingine chance ya kulete shida ni kubwaa jali afyaa yako mzee pombe zipo tuu.
Asante
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom