Msaada vipimo vya Typhod


D

dm2000inter

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
29
Likes
3
Points
5
D

dm2000inter

Member
Joined Oct 27, 2010
29 3 5
Hello JF,
Naomba msaada wa tafsiri ya vipimo hivi vya maabara.
Nimefanya Widal test majibu yakasema STO 1:40 na STH 1:160. Naomba kufahamu majibu hayo yanamaanisha nini na kama kuna ushauri wa kitabibu tafadhali nijulisheni wana JF.
Asanteni
 
Anne Maria

Anne Maria

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
404
Likes
0
Points
33
Anne Maria

Anne Maria

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2012
404 0 33
Pole kwa kuugua
Kwanza kabisa siku hizi Widal test imethibitishwa kuwa ina low sensitivity na haifai katika kugundua kiuhakika kama kweli una typhoid.. Kwa widal test hiyo inaonekana kama una mild typhoid, lakini kipimo kizuri cha typhoid ni culture ambapo sehemu chache nadhani wanafanya hii dar..
 

Forum statistics

Threads 1,263,788
Members 486,019
Posts 30,163,917