adrenaline
JF-Expert Member
- Jun 17, 2015
- 4,639
- 7,883
Habari za jiioni wana Jamvi,napata wakati mgumu sana kutumia hii wovuti ya Kujiunga ili kupata Salary slip.http://http://www.utumishi.go.tz/watumishiportal/signup/signup.php.
Nina zaidi ya week sasa nahangaika kila muda,mara niivizie usiku lakini mara zote napata ujumbe huo hapo.Au kuna mabadiliko kwenye wovuti hiyo?Asanteni ..
Nina zaidi ya week sasa nahangaika kila muda,mara niivizie usiku lakini mara zote napata ujumbe huo hapo.Au kuna mabadiliko kwenye wovuti hiyo?Asanteni ..