Msaada: Utengenezaji wa juice (cocktail) ya rosela


stunnacarter2015

stunnacarter2015

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2017
Messages
428
Likes
1,255
Points
180
stunnacarter2015

stunnacarter2015

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2017
428 1,255 180
Wasalam wakuu wote,

Twende moja kwa moja na kichwa cha habari, kuna juice (cocktail) ya rosela kwa anayefahamu utengenezaji wake jamani anisadie.

Mchana mwema kwa wote!
 
Ashmina

Ashmina

Member
Joined
Jan 16, 2017
Messages
20
Likes
12
Points
5
Ashmina

Ashmina

Member
Joined Jan 16, 2017
20 12 5
Wasalam wakuu wote,

Twende moja kwa moja na kichwa cha habari, kuna juice (cocktail) ya rosela kwa anayefahamu utengenezaji wake jamani anisadie.

Mchana mwema kwa wote!
Mimi yangu hupenda kuchanganya rosela na ukwaju ulioiva pamoja na tangawizi na ndimu hua na ladha nzuri sana

  • chemsha rosela na ukwaju kidogo pamoja
  • acha ipowe kwa muda kisha chuja
  • weka maji kulingana na concentration unayotaka
  • weka maji ya ndimu kiasi na tangawizi na sukari
  • enjoy your cocktail:p
 
stunnacarter2015

stunnacarter2015

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2017
Messages
428
Likes
1,255
Points
180
stunnacarter2015

stunnacarter2015

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2017
428 1,255 180
Mimi yangu hupenda kuchanganya rosela na ukwaju ulioiva pamoja na tangawizi na ndimu hua na ladha nzuri sana

  • chemsha rosela na ukwaju kidogo pamoja
  • acha ipowe kwa muda kisha chuja
  • weka maji kulingana na concentration unayotaka
  • weka maji ya ndimu kiasi na tangawizi na sukari
  • enjoy your cocktail:p
Ouh aiwi chachu sana lakin
 
nyanimzungu

nyanimzungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2017
Messages
1,232
Likes
880
Points
280
Age
29
nyanimzungu

nyanimzungu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2017
1,232 880 280
Chukua maua ya rosela chemsha kwa muda wa dakika kumi na tano.kisha chuja weka sukari koroga na juicy yako inakua tayari
Waweza weka kwa fridge ili iwe na mzuka zaidi.hiu ni simple waye vile vile unaweza changanya na viungo ingine kama commenter wa kwanza alivyosema
NB
Waweza tengeneza pia rosela wine kwa kuchemsha gram 400 ya rosela kwa maji lita 5 kisha sukari kikombe 1 cha chai then unatia hamira 2 tea cups baada ya hapo unaiacha ichachuke kwa muda wa 1 week
 
nyanimzungu

nyanimzungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2017
Messages
1,232
Likes
880
Points
280
Age
29
nyanimzungu

nyanimzungu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2017
1,232 880 280
Chukua maua ya rosela chemsha kwa muda wa dakika kumi na tano.kisha chuja weka sukari koroga na juicy yako inakua tayari
Waweza weka kwa fridge ili iwe na mzuka zaidi.hiu ni simple waye vile vile unaweza changanya na viungo ingine kama commenter wa kwanza alivyosema
NB
Waweza tengeneza pia rosela wine kwa kuchemsha gram 400 ya rosela kwa maji lita 5 kisha sukari kikombe 1 cha chai then unatia hamira 2 tea cups baada ya hapo unaiacha ichachuke kwa muda wa 1 week
Sorry hamira vijiko viwili
 
Principle girl

Principle girl

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
815
Likes
708
Points
280
Principle girl

Principle girl

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
815 708 280
Mkuu hapo kwenye wine naomba unifafanulie zaid ukitengeneza unaweka wap maana nilijaribu siku niliweka kwenye vidumu matokeo yake vdumu vilibust na mlio mkubwa kama bomu teena ilikua ni siku ya pili toka nisindike asa sijui n wap nilienda hovyo
 
Black Coffee

Black Coffee

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
1,693
Likes
2,478
Points
280
Black Coffee

Black Coffee

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
1,693 2,478 280
Mkuu hapo kwenye wine naomba unifafanulie zaid ukitengeneza unaweka wap maana nilijaribu siku niliweka kwenye vidumu matokeo yake vdumu vilibust na mlio mkubwa kama bomu teena ilikua ni siku ya pili toka nisindike asa sijui n wap nilienda hovyo
Uwiii nimecheka huo mlipuko pole ndugu
 
lyasi

lyasi

Senior Member
Joined
Sep 23, 2015
Messages
130
Likes
105
Points
60
lyasi

lyasi

Senior Member
Joined Sep 23, 2015
130 105 60
Wasalam wakuu wote,

Twende moja kwa moja na kichwa cha habari, kuna juice (cocktail) ya rosela kwa anayefahamu utengenezaji wake jamani anisadie.

Mchana mwema kwa wote!
Mchanganyiko wa vinywaji visivyo na kilevi huitwa mocktail na vilivyo na kilevi huitwa cocktail
 
stunnacarter2015

stunnacarter2015

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2017
Messages
428
Likes
1,255
Points
180
stunnacarter2015

stunnacarter2015

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2017
428 1,255 180
Mchanganyiko wa vinywaji visivyo na kilevi huitwa mocktail na vilivyo na kilevi huitwa cocktail
Ouh asante kwa kunijuza
Heri ya mwaka mpya lakin..
 

Forum statistics

Threads 1,214,841
Members 462,900
Posts 28,525,799