Msaada: Utando mweupe pembezoni mwa mdomo

Msaada: Utando mweupe pembezoni mwa mdomo

Atakuwa tu na ukosefu wa vitamins B. Mimi pia ni muhanga Ila mimi huwa napasuka mwishoni mwa mdomo. Nilitumia vitamin B. Hiyo hali inaisha. Na Mimi ni mlaji sana wa matunda. Na mbogamboga
Hiyo inaitwa Angular Cheilitis
Tumia b complex au multivitamin.
Hiyo inasababishwa na ubungufu wa
vitamini B

Ukiona haiponi inaweza kuwa ni fungus .. hivyo tafuta antifungal medication.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana , Vitamin C?? Duuuhhh noma ila ndo Madaktar wetu.

Unaupungufu wa vitamin B sasa inaweza kua ni Chronic au kawaida ..so tumia Vitamin B2 . Au vit.B complex doz kamili. Ikiisha ikarudi tena Basi piga dozi ya mwezi

Ikiendelea basi mzee baba izo ni Fangas so meza dawa za kuua fangasi
 
Hiyo inaitwa Angular Cheilitis
Tumia b complex au multivitamin.
Hiyo inasababishwa na ubungufu wa
vitamini B

Ukiona haiponi inaweza kuwa ni fungus .. hivyo tafuta antifungal medication.

Sent using Jamii Forums mobile app

Ndiyo ni angular Cheilitis.
Nitaongezea kidogo.
Ukiangalia sababu zake ni nyingi:
1: Ukosefu wa vitamins
2: Upungufu wa damu
3: Maambukizi ya fangasi +bakteria
4: Midomo mikavu kutokana na upungufu wa maji unayokunywa

Nini kifanyike:
1: Kunywa maji mengi >lita mbili kwa siku
2: Kunywa multivitamins kwa mwezi mzima pamoja na mwedelezo wa kula matunda na mboga za majani kwa wingi
3: Tumia Nystatin oral solution dondosha na upake kwenye kona za mdomo mara mbili kwa siku kwa wiki mbili.
4: Usipake mate kwenye lipsi pamoja na kona za midomo hata kama ukihisi inakauka(hili halitatokea sana kwa kuwa unatumia nystatin kwan iko kwenye mfumo kama mafuta).
5: Pima kiasi chako cha damu pia.
 
Back
Top Bottom