Msaada: Usaili wa polisi wanauliza maswali gani?

Msaada: Usaili wa polisi wanauliza maswali gani?

Keng'oni

Senior Member
Joined
Dec 30, 2013
Posts
183
Reaction score
147
Wasalaam

Kwa ambao wameshafanya usahili wa polisi unaoendelea.. nisaidieni hivi wanauliza maswali ya namna gani..
kuna mdogo wangu anafanya kesho Iringa..

Wasalaam.
Heshima mbele kama Tai
 
Wasalaam

Kwa ambao wameshafanya usahili wa polisi unaoendelea.. nisaidieni hivi wanauliza maswali ya namna gani..
kuna mdogo wangu anafanya kesho Iringa..

Wasalaam.
Heshima mbele kama Tai


mdogo wako yupi? acha ujinga wewe watu wakusaidie. Si useme ni wewe.
 
wanakuinamisha ili kujua kama hujawah ingiliwa na kitu chenye ncha ama kali au butu kwenye mtandao wako wenye kifurushi kabaaang!!!?!!
 
"Kwanini umechagua kuwa Polisi",Kila interview ya kuomba kazi huwezi kukwepa hilo swali.
 
Back
Top Bottom