Zeddicus Zu'l Zorander
JF-Expert Member
- Aug 25, 2011
- 804
- 956
Wakuu nina iphone 3GS ambayo ios yake ni 4.1, nimekuwa nikishindwa kuweka program mpya nyingi kwa kuwa nyingi zinahitaji version ya mbele.
Naomba kujua hivi nikiupdate mpaka version 5.1 kuna ubaya? Na kama kuna shida yoyote naomba mnieleweshe..pia kama kuna mtu ameshafanya hii kitu anaweza kutoa experience..
Naomba kujua hivi nikiupdate mpaka version 5.1 kuna ubaya? Na kama kuna shida yoyote naomba mnieleweshe..pia kama kuna mtu ameshafanya hii kitu anaweza kutoa experience..