MSAADA: UHUSIANO WA KIZAZI KUJAA MAJI NA KUTOKUSHIKA MIMBA


T

TINDIX

Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
24
Likes
5
Points
5
T

TINDIX

Member
Joined Jun 4, 2015
24 5 5
Mim ni msichana nimeolewa huu ni mwaka wa 3 kwenye ndoa ! Tangu nilolewa nimepata 1miscarriage 1 ikiwa na miezi 3! Nikapata tena ujauzito bt mtoto akafia tumboni miezi 8!; toka hapo nina mwaka ss sijashika ujauzito nimetafuta hata sielewi nifanyaje!!! Dr ameniambia kizazi kimejaa Maji!! Ss nilikuwa nattaka kujua je kizazi kikijaa Maji kinaweza leta shida kupata mimba!??
 

Forum statistics

Threads 1,238,213
Members 475,873
Posts 29,312,899