Msaada tutani nahitaji suluhu hapa

Ohoooooo!!!wazee wa mjini wanausemi wao"haina kulemba"
Meona eee

Nikipata fursa tu.....
Kesho nauza ng'ombe, huyooooo....... Darisalama kukaza[emoji39] kamba
Bro sijaona inbox yako au ulikuwa unatafuta kiki?

Hahahaaa huu mchezo hauitaji asira
Kabsaaa

upande wangu sabuni ya DURU ipo vizuri kwenye punyeto kuliko ya magadi...!!!!
Kwaiyo unakubali chata nyeusi noumer sio?!
 
Naona kama fagio linapita kwa watu weusi soko litaongezeka ,

Weupe tutapaka kiwi na sisi kwende sambamba
 
Wanawake weusi huko chini kwao mi huwa pananitishaga siwezi kwenda uvinza na mbaya zaidi panakuwa kama paliripuka bomu kiasi kwamba unaweza hisi kuna mtu alijitoa muhanga na bomu.
 
Vp wale wanawake weupe wenye K nyeusi?
 
Mleta uzi tuambie kwanz ww ni mweupe, mweusi au maji ya kunde. Pili maoni yako hujatoa yupi kwako ww ndio unaona zaidi. Mwisho wengine kutoa maoni ni ngumu kwa sababu wametumia sample ya rangi moja tu so hawana experience ya rangi tofauti, na hiyo nadhan ni saikolojia tu maana hamna utofauti wa namna hiyo kisayansi
 

Wacha weeee
 
sio chata.. mi naongelea DURU tena ile ya kijani.... ukioga nayo lazima uchelewe kutoka bafuni...!!!
Aisee!

R.I.P miss B
Hehe u wish


Wewe buana acha siasa jubu swali kama hauwezi wapishe wengine
Ningekuwa na jibu ningeuliza swali?!

Hata mm naona kuna mtu kafanya hayo
We mwenzetu mbona haujibu labda shida nini?!
 

hAyA, nImEKuSoMa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…