Town Hustler
JF-Expert Member
- Oct 25, 2016
- 277
- 367
Sawa mkuuHi kitu imenitokea jana usiku pia ingawa sijaifuatilia shida iko wapi, baada ya kama lisaa limoja nilichomeka chaji ikaingia fresh. Mimi natumia umeme wa Tanesco.
tatizo ni wewe, na sijui apo kwenye betri umeunganishaje , umeikata usb cable ukaunga au ?tatizo nini?
Chaja za solar si zina 'vibanio' mkuutatizo ni wewe, na sijui apo kwenye betri umeunganishaje , umeikata usb cable ukaunga au ?
mkuu bado sjakusoma jinsi unavyo konnekti mpaka inaingia kweye simu,
Nipo mbali na gheto nikitudi nitakuoneshamkuu bado sjakusoma jinsi unavyo konnekti mpaka inaingia kweye simu,
kapicha katasaidia
Ndo ivi mkuu....mkuu bado sjakusoma jinsi unavyo konnekti mpaka inaingia kweye simu,
kapicha katasaidia
Naomba nieleweshe vizuriphala usiweke simu tena hapo, simu inaitaji 5V kuchaji wewe unaipa 12V,
tafuta vile vya kupunguza 12V kwenda 5V
nenda kkoo chukua solar charge controller kadogo ka 5A, nyingi zina USB portNaomba nieleweshe vizuri
Ndo kifaa gani hicho kinachopunguza voltage na unakitumiaje
Sent using Jamii Forums mobile app
Yangu kweli haina USB portnenda kkoo chukua solar charge controller kadogo ka 5A, nyingi zina USB port
kontrola nyingi za kichina zina usb , nashangaa yako haina