fdizzle
JF-Expert Member
- Jul 29, 2015
- 1,902
- 2,405
Naomba msaada kuhusu tatizo la printer ni aina ya hp deskjet.
Tatizo nikijaza wino Ile taa nyekundu ya kuonesha wino umeisha inawaka na nikiprint inatoa copy lakini ni iliyofifia na wakati mwingine ina madoa madoa meusi.
Naomba kujuzwa tatizo ni nini na natatua vipi
Tatizo nikijaza wino Ile taa nyekundu ya kuonesha wino umeisha inawaka na nikiprint inatoa copy lakini ni iliyofifia na wakati mwingine ina madoa madoa meusi.
Naomba kujuzwa tatizo ni nini na natatua vipi