Msaada: Tatizo la Miguu Kubabuka (DRAFT)

Luvanga1

JF-Expert Member
Jun 5, 2014
1,940
2,000
Habari zenu wanafamilia, mwenzenu nimekua na tatizo la miguu kama kubabuka ivi na kutengeneza draft, shida inaweza kuwa nini au nitumie dawa gani ili zitoke...

Ahsante
 

Joseverest

Verified Member
โœ…
Sep 25, 2013
44,066
2,000
Habari zenu wanafamilia, mwenzenu nimekua na tatizo la miguu kama kubabuka ivi na kutengeneza draft, shida inaweza kuwa nini au nitumie dawa gani ili zitoke...

Ahsante
POLE, INAONESHA HUNA DESTURI YA KUPAKA MAFUTA MIGUUNI AU MAYBE NI ALLERGY? TAFUTA MAFUTA MAZURI KAMA YA NAZI AU OLIVE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom