MSAADA TAFADHARI

cheusimangala_

cheusimangala_

Member
Joined
Dec 1, 2018
Messages
91
Points
150
cheusimangala_

cheusimangala_

Member
Joined Dec 1, 2018
91 150
Napika chapati za maji na saizi nimejaza maji katika sufuria yapo motoni yanachemka naomba niambie nini kinafuata!
 
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
1,811
Points
2,000
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
1,811 2,000
Usisahau na mayai, yanaleta ladha nzuri
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
11,185
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
11,185 2,000
Huwa tamu sana ukiweka na nyanya

Usisahau nyanya mkuu

Chapati za nyanya ni amsha sana
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
5,483
Points
2,000
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
5,483 2,000
Weka unga wa dona..usisahau kuweka ukwaju na manjano
 
Kilawakati

Kilawakati

Senior Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
119
Points
225
Kilawakati

Kilawakati

Senior Member
Joined Apr 4, 2019
119 225
Napika chapati za maji na saizi nimejaza maji katika sufuria yapo motoni yanachemka naomba niambie nini kinafuata!
OK simple Weka Kijiko Kimoja cha Majani Ya Chai, Biliani vijiko viwili, ndimu Ya Unga Usisahau Na Bamia teketeke.
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
3,286
Points
2,000
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
3,286 2,000
Chukua kende gonga gonga zikishalegea tumbukiza kwenye hyo maji, hakikisha zimechemka vizuri.
 
vallentino86

vallentino86

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
526
Points
250
vallentino86

vallentino86

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
526 250
jaman nahitaj msaada ili nieze kueka thread yang ya kuelekezwa jambo, samahan kwa kuingilia topic
 

Forum statistics

Threads 1,316,459
Members 505,652
Posts 31,891,140
Top