Msaada tafadhari


P

praisegod93

New Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
3
Likes
1
Points
5
P

praisegod93

New Member
Joined Sep 8, 2017
3 1 5
Ofisi ya waziri mkuu,vijana,ajira na watu wenye ulemavu walitangaza intrernship programme kwa 'fresh graduates' tarehe 25/10/2017 na kutoa maelezo namna ya kutuma maombi hayo kwa barua pepe (email adress).
Hapo kwenye Email adress ukituma maombi yanafeli sababu ni nanukuu
"Your message to ps@kazi.go.tz was automatically rejected. Quota exceeded ( mailbox for user is full) "
Wahusika najua humu mpo fanyeni mpango sisi wa luhumbo tuweze ku apply kupitia email kabla ya 'deadline' maana ndo njia pekee tuliyonayo.



Wafilipo 4:13
 
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
715
Likes
1,237
Points
180
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
715 1,237 180
Shukrani mkuu ngoja vijana wachangamkie fursa
 
msomi kutoka znz

msomi kutoka znz

Senior Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
160
Likes
413
Points
80
msomi kutoka znz

msomi kutoka znz

Senior Member
Joined Sep 18, 2017
160 413 80
Technical meaning ni kwamba mail server zao zimejaa.ni heri upeleke tu maombi in hand mkuu Kama upo dar
 
Allen Alfred

Allen Alfred

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2015
Messages
724
Likes
823
Points
180
Allen Alfred

Allen Alfred

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2015
724 823 180
Kama upo DSM ndo basi tena au inakuwaje
Kama unaweza kuituma kwa posta ikafika before deadline utakuwa uko salama. Au kama uko na mtu unamfahamu dodoma ambaye anaweza kukusaidia kuzifikisha ofisini kwao itakuwa njema zaidi kwa maana unawezamtumia kwa basi zikamfikia hata kama ni kesho kisha jumatatu akazipeleka.
 

Forum statistics

Threads 1,213,166
Members 461,974
Posts 28,468,971