Msaada tafadhari kuhusu utata wa lugha

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,557
2,000
Mimi na mpenz wang wa kike tuligombana . Baada ya hapo mawasiliano yakakatika. Baada ya siku kadhaa tulipoanza kuwasiliana, akaniambia kwamba hanipendi. Nilipokea kauli hiyo kwa moyo mmoja. Nkaamua kuishi ninavyotaka. Baada ya siku 2, huyu aliyesema Hanipendi, anadai nisimfanyie vitu vibaya, kama nmemchoka nmwambie.

Je kauli yake ya Sikupendi aliitoa kwa bahati mbaya , nashindwa kuelewa.
Ungemuuliza.... maana wengine wanatikisaga kiberiti ili kujua kama kujua kama faru John yupo kaburini au la
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,979
2,000
Kwani haujui madeko. Alitaka umbembeleze ujishushe kwake. Madhara ni kuonekana boya flan hivi na kukutawala. Faida ni kukuza upendo.
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
9,895
2,000
Mimi na mpenz wang wa kike tuligombana . Baada ya hapo mawasiliano yakakatika. Baada ya siku kadhaa tulipoanza kuwasiliana, akaniambia kwamba hanipendi. Nilipokea kauli hiyo kwa moyo mmoja. Nkaamua kuishi ninavyotaka. Baada ya siku 2, huyu aliyesema Hanipendi, anadai nisimfanyie vitu vibaya, kama nmemchoka nmwambie.

Je kauli yake ya Sikupendi aliitoa kwa bahati mbaya , nashindwa kuelewa.
alitaka bembelezwa bwana wewe.
 

Joanah

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
14,963
2,000
Tatizo umeshagundua anakupenda sana ndio maana hujali lolote litakalotokea katika mahusiano yenu. . .sio poa

In short alikua anakupima ili aone kama utaonesha hali ya kujali

Kama unampenda puuzia iyo kauli yake ya kutokukupenda muanze upya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom