Msaada tafadhali!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by pepim, Mar 10, 2012.

  1. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wanajf wenzangu, hongereni na majukumu ya hapa na pale.....Mwenzenu nina tatizo la kukojoa sana wakati wa ucku, si chini ya mara nne kwa usiku mmoja, na tatizo lina mwezi sasa..Cha ajabu maji sinywi sana hasa wakati huo wa usiku.....MAWAZO NA USHAURI WENU NDIO MSAADA KWANGU ILI NIONDOKANE NA HILO TATIZO...Wenye weledi wa udaktari, mawazo yao ndio yatapewa kipaumbele...NIMEWASILISHA
     
  2. salito

    salito JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    umeshajizoesha na sykolojia yako ipo affected hivyo,jitahidi kuzuia hali hiyo isiendelee..kwa kuamin kwamba hutabanwa na mkojo mara nyingi wakati wa usiku,,
     
  3. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole kwa tatizo

    Ushauri mdogo ni kwamba nenda Hospitali ukapime Sukari,kukojoa mara nyingi hasa usiku huwa ni dalili kuwa sukari yako imezidi kiwango kinachohitajika mwilini

    Kama hilo la sukari sio Basi Daktari atatumia elimu yake kukusaidia
     
Loading...