Msaada tafadhali:Kwa anemfahamu Geoge John Mbena.

Emanuel14

Member
Sep 7, 2013
32
0
Samahani labda nimetumia jukwaa silo ila naomba mwenye kumfahamu mtajwa hapo juu au ndugu yake yeyote ani pm. Kuna mambo ya msingi ya kufanyanyia kazi. Sio lazima ujibu kama haikuhusu ni bora uache.
 

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,420
2,000
Samahani labda nimetumia jukwaa silo ila naomba mwenye kumfahamu mtajwa hapo juu au ndugu yake yeyote ani pm. Kuna mambo ya msingi ya kufanyanyia kazi. Sio lazima ujibu kama haikuhusu ni bora uache.
Nahisi kulisikia jina hili mahali fulani, kwani ni nani labda,
ungeweka maelezo zaidi yanayoweza kusaidia upatikanaji wake...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom