Msaada tafadhali- Airtel chat kero! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali- Airtel chat kero!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by josephjul40, Aug 2, 2012.

  1. josephjul40

    josephjul40 JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani mnisaidie kufahamu namba ya mtu anayekutumia hizi sms za airtel chat, maana sasa inakuwa kero kuna watu wanasumbua sana, nahitaji kuweza kufahamu namba za huyo anayenitumia sms hizi za airtel chat. Msaada tafadhali.
     
Loading...