kalendi
JF-Expert Member
- Mar 17, 2012
- 1,377
- 627
Habari wakuu?
Naomba kujuzwa wanajf simu yangu ni galaxy trend gt-s7392.
Siku hizi imekuwa na tatizo la mtu akikutumia sms basi hiyo sms itakuwa inajirudiarudia mara kwa mara kuingia na inaweza kuwa kutwa nzima kila baada ya dakika kadhaa inaingia.
Hivi hili tatizo linasababishwa na nini?
Naomba kujuzwa wanajf simu yangu ni galaxy trend gt-s7392.
Siku hizi imekuwa na tatizo la mtu akikutumia sms basi hiyo sms itakuwa inajirudiarudia mara kwa mara kuingia na inaweza kuwa kutwa nzima kila baada ya dakika kadhaa inaingia.
Hivi hili tatizo linasababishwa na nini?