Msaada simu yangu haipandi 3G

Msaada simu yangu haipandi 3G

bigest

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Posts
340
Reaction score
166
kama nlivyoeleza hapo juu simu yangu ni aina ya vivo y51 naomba msaada pamoja na kuwa na 4g 3g inabaki kwenye E hata nikibadilisha haikubari nifanyeje?
96f939d5b5f6ff7d051ed7dccec190f4.jpg
f641e80f877d13fe6d11f26c12b6e07a.jpg
3336c7eb5ea728c64bef8061071e994e.jpg
020741140a15bb50ff038d93f6bac906.jpg
 
umenunua ukakuta iko hvo au ni tatzo lililojitokeza hv karibun
 
hio ni simu ya china mobile band zao ni tofauti na kwetu, nimeangalia online wana band 2300mhz hivyo kama upo dar eka line ya smart itakubali kushika 4G ya hao smart.
 
hio ni simu ya china mobile band zao ni tofauti na kwetu, nimeangalia online wana band 2300mhz hivyo kama upo dar eka line ya smart itakubali kushika 4G ya hao smart.
asante chifu mkwawa ndio nipo dsm. ngoja nijaribu kuweka smart
 
Back
Top Bottom