Msaada: Simu yangu haiingizi chaji

Msaada: Simu yangu haiingizi chaji

Mpandisha mishahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2014
Posts
1,742
Reaction score
1,562
Habari wakuu,

Kila ninapojaribu kuichaji simu yangu inaniandikia maneno hayo kwenye picha, hajaingia maji, nimejaribu kubadili chaja bado tatizo lipo palepale. Msaada wajuvi wa simu.

20200426_140743.jpg

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari wakuu.
Kila ninapojaribu kuichaji simu yangu inaniandikia maneno hayo kwenye picha, hajaingia maji, nimejaribu kubadili chaja bado tatizo lipo palepale...msaada wajuvi wa simu.View attachment 1431069

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu si umeambiwa hapo moisture ndo inayosababisha anyway kama una uwezo ifungue then usafishe Kwa kukausha huo mvuke kama huna peleka kwa fundi akusafishie au akuwekee port nyingine itakuwa sawa tu hata yang kuna kipindi iliniletea huo ujumbe sema niliifungua mwenyewe nikaipuliza puliza kwenye system charge ikakaa sawa
 
Mkuu si umeambiwa hapo moisture ndo inayosababisha anyway kama una uwezo ifungue then usafishe Kwa kukausha huo mvuke kama huna peleka kwa fundi akusafishie au akuwekee port nyingine itakuwa sawa tu hata yang kuna kipindi iliniletea huo ujumbe sema niliifungua mwenyewe nikaipuliza puliza kwenye system charge ikakaa sawa
Sawa mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom