Msaada simu ya huawei y 540 inajizima

Msaada simu ya huawei y 540 inajizima

komunisti

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2015
Posts
1,418
Reaction score
2,103
simu yangu aina ya huawei y540 imejizima ghafla nimeiflash mara mbili inatulia kwa muda wa kama wiki mbili then inazima vp hapo tatizo ni nini?na mpaka sasa nikiichaji haiingizi tena chaji
 
simu yangu aina ya huawei y540 imejizima ghafla nimeiflash mara mbili inatulia kwa muda wa kama wiki mbili then inazima vp hapo tatizo ni nini?na mpaka sasa nikiichaji haiingizi tena chaji
Simu bado ina inasoma vizuri ktk pc yako.Na firmwere ulioflashia kama scatter file hakikisha limekalika au tafuta bin file kwa huawei ndio
 
Simu bado ina inasoma vizuri ktk pc yako.Na firmwere ulioflashia kama scatter file hakikisha limekalika au tafuta bin file kwa huawei ndio
Asante ngoja nijaribu
 
Mukiambiwa mchina sio munakata kama imefikisha mwaka imeshamaliza muda hiyo,katupe ununue nyingine.kama unataka uitumie ela yako kihalali nunua Samsung au ile chapa tunda
 
Back
Top Bottom