Msaada: Shule ya private advance ya bei nafuu tahasusi ya PCM au CBG

Msaada: Shule ya private advance ya bei nafuu tahasusi ya PCM au CBG

Joined
Apr 26, 2016
Posts
54
Reaction score
7
habarn wana jamvi,
mimi ni mhitimu kidato cha nne 2015 nlipata div3 lakn sikubahatika kuchaguliwa kidato cha tano.

Sasa naomba kwa yeyote anaye fahamu shule private advance yenye tahasusi za sayansi kama PCB, CBG yenye ada nafuu chini ya lak 9 hatakama haifanyi vzr ktk result nisaidieni, matusi sitaji.
 
Back
Top Bottom