Msaada screen ya laptop.....

Msaada screen ya laptop.....

Zeddicus Zu'l Zorander

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Posts
804
Reaction score
956
Wakuu laptop yangu imeanguka kutoka juu ya meza , lakini bahati nzuri inawaka vizuri ingawa screen ndiyo imepasuka.
Kuna wadau wameniambia natakiwa kununua screen mpya hivyo wahusika wa hizi mambo mnijulishe gharama yake ni kiasi gani?
Ukubwa wa screen ni inch 15.7".
 
Nilishabadilisha screen majuzi, hapo itakutoka kati ya 150k - 220k kupata kioo kipya..
 
Wakuu mngempa na contacts ya zinakopatikana screen ingekua vyema zaidi kwako na kwa wana JF wengine
 
Mkuu pole sana kwa hilo tatizo. Screen zinapatikana either kwa kuorder au kwa kununua hapahapa inategemea na upatikanaji wake. Kikubwa natakiwa kujua aina ya computer yako (Model no) na kama inawezekana part number ya hiyo screen iliyovunjika ndipo nitaweza kukusaidia. Screen zinatofautiana hata kama ni the same size, kuna LED na LCD, pia connection zake zinatofautiana. Kama unaweza nipm nipe model number ya hiyo laptop kisha nikuchekie nikupe exact bei.
 
Mkuu pole sana kwa hilo tatizo. Screen zinapatikana either kwa kuorder au kwa kununua hapahapa inategemea na upatikanaji wake. Kikubwa natakiwa kujua aina ya computer yako (Model no) na kama inawezekana part number ya hiyo screen iliyovunjika ndipo nitaweza kukusaidia. Screen zinatofautiana hata kama ni the same size, kuna LED na LCD, pia connection zake zinatofautiana. Kama unaweza nipm nipe model number ya hiyo laptop kisha nikuchekie nikupe exact bei.

Ngoja nikupm nitakutumia model no. Ingawa part number sijui jinsi ya kuiona.
 
kama upo dar nenda kariakoo best buy computers pale msimbazi
 
kama upo dar kuna mtaalam anaitwa Chris yupo Mwenge ukiingilia Africa sana unapita TRA, mble kama unadrive utapita humps mbili then park na kumpigia ni computer wizard atakufanyia kwa bei poa mcheck 0719858626. Dogo anaijua computer kama mtoto anavyojua chuchu ya mama yake
 
Back
Top Bottom