Msaada salon wanayobadili style ya nywele


yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
4,466
Likes
6,682
Points
280
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
4,466 6,682 280
Habari za jioni waungwana
Kama kichwa cha habari kinavyojielezea hapo juu..naomba kujua salon yenye kufanya huduma ya kubadili style ya nywele iliyopo hapa Dar es salaam

Natanguliza shukrani
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
5,877
Likes
9,625
Points
280
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
5,877 9,625 280
Kama sijakuelewa hivi ila ngoja wadau waje mwaya.
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
4,856
Likes
6,876
Points
280
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
4,856 6,876 280
We yna2 wewe!!
Mbona izo nzuri tu?

By the way,nimezipenda,wakwale msije mkasema najitongozesha mi nimemsifia tu.
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
5,877
Likes
9,625
Points
280
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
5,877 9,625 280
Okey

Yani nimemaanisha ziwe kama za huyo Dada alivaa kiremba
Nimekupata sasa, lakini hiyo style ni kwa nywele za asili sijui kama nywele yenye relaxer inaweza kutokea vizuri.

kwa msaada zaidi ingia you tube.

 

Forum statistics

Threads 1,262,918
Members 485,741
Posts 30,135,901