Msaada port haifanyi kazi..

Msaada port haifanyi kazi..

mchumi tumbo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Posts
830
Reaction score
997
Habari za wakati huu ndugu.
Pc yangu hp(celetron) USB-port moja haifanyi kazi ya upande wa kulia ambayo ipo peke yake. Ukiconnect devices inakuambia not recorgnised lakini yapitisha power.Kwa yeyote mwenye ufahamu juu ya hili.
Karibu
 
Habari za wakati huu ndugu.
Pc yangu hp(celetron) port moja haifanyi kazi ya upande wa kulia ambayo ipo peke yake. Ukiconnect devices inakuambia not recorgnised lakini yapitisha power.Kwa yeyote mwenye ufahamu juu ya hili.
Karibu
Seems unamaanisha USB port sio??
Cheza na drivers za usb.
Kama vipi unistall drivers then ukirestart pc zitajiinstall zenyewe then zitakaa poa
 
USB port kama vitu vingine hufa yaweza kubadilishwa mtafute mtaalam aliye karibu nawe
 
Nimekuja mbio. Nilijua umazumgumzia kule alikoenda JAMAA leo!
 
Inawezekana hiyo port ina uwezo wa usb 3.0 wakati usb cords ni za usb 2.0, kama hauwezi kuseti hebu google kitu kama hiki 'how to enable usb 2.0 in (taja model ya laptop yako)' fuata maelekezo.

Kama ipo kwenye windows ya juu piga Windows 7.
 
Inawezekana hiyo port ina uwezo wa usb 3.0 wakati usb cords ni za usb 2.0, kama hauwezi kuseti hebu google kitu kama hiki 'how to enable usb 2.0 in (taja model ya laptop yako)' fuata maelekezo.

Kama ipo kwenye windows ya juu piga Windows 7.
Usb 3.0 ina usb 2.0 ndani yake
 
Back
Top Bottom