Msaada plz


zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
Wanajamvi salamu kwenu!!
naombeni mnijuze kwa mtu anayejua sheria ya kazi / sheria za uzazi kuna mtu kanieleza jambo ambalo limenitatiza kuhusu likizo ya uzazi kwa wanawake!
Ni kweli kuwa eti mwanamke akichukua likizo ya uzazi(Kwenda kujifungua) kwa mwaka huu ikatokea mwaka unaofuatia amepata ujaa uzito tena na anahitaji kwenda kujifungua hawezi kupewa likizo tena? tena kwa wafanyakazi wa sekta za uma
...mfano mke wangu amejifungua mwaka huu akapewa likizo ya kwenda kujifungua ikatokea mwaka unaofuatia kapata ujauzito na anahitaji kujifungua tena hatapewi ruhusa kwa mwaka unaofuatia?
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Inategemea KAMA YUKO GVT AU PRIVATE COMPANIES!!!!!!!!!
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Inamaana huyo mtoto atabaki tumboni au? JUST A JOKE
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
mmh, kama ni mie
simpi mke wangu ujauzito kila mwaka.

Sijawahi kuwaza hili, ila wengine wanatoa maana mzazi atawezaje kuja kazini na uzazi wa siku 3? Na mi oparesheni ilivyochachamaa siku hizi?
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,913
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,913 2,000
Inategemea ypo kitengo gan funguka usaidiwe ypo sekta gan.
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
Kaka, sheria ya kazi ni baada ya miaka mitatu(3) tangu apewe maternity leave ndio anaruhusiwa tena kuchukua maternity leave, akipata mimba befor 3 years atakua entilted only na annual leave ya mwez mmoja na c maternity leave ya miez mitatu sasa hapo inadepend na huruma ya bosi kumruhusu mapema maana mwez mmoja kwenda kazini c mchezo
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,950
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,950 2,000
muda wakupata maternity leave ni kila baada ya miaka mitatu! kisheria na kwa mujibu wa standing order.
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
Kaka, sheria ya kazi ni baada ya miaka mitatu(3) tangu apewe maternity leave ndio anaruhusiwa tena kuchukua maternity leave, akipata mimba befor 3 years atakua entilted only na annual leave ya mwez mmoja na c maternity leave ya miez mitatu sasa hapo inadepend na huruma ya bosi kumruhusu mapema maana mwez mmoja kwenda kazini c mchezo
asante mkuu
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,111
Points
1,195
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,111 1,195
Sheria ya kazi inasema ni Likizo moja ya uzazi kwa miaka mitatu, ukidoublelize utajijua na huo uja uzito wa double double
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Points
1,225
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 1,225
dah ng'ombe hazeeki maini ndo nini kumzalisha mkeo kila mwaka amekua animal jamani ona sasa yanayomkuta mama wa watu,yani hapo hata wewe hupati paternity leave kwa kifupi atapewa mwezi mmoja tu no discussion.
 
ABEDNEGO CHARLES

ABEDNEGO CHARLES

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
569
Points
195
ABEDNEGO CHARLES

ABEDNEGO CHARLES

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
569 195
Ni hivi, sheria ni miaka mitatu, hata hivyo mkeo akibeba mimba kabla ya hiyo miaka mitatu atapewa likizo ya malipo ya mwezi mmoja na miezi miwili inayofuata atakuwa likizo bila mshahara ama sivyo arudi kazini baada ya huo mwezi mmoja wa mapumziko.
 

Forum statistics

Threads 1,296,572
Members 498,672
Posts 31,252,612
Top