msaada please wa website


NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
922
Likes
212
Points
60
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
922 212 60
nataka kufungua social network website kama facebook, tagged, interpal e.t.c but sijui requirement wala procedures.
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
365
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 365 180
do you even know how to create a simple website mkuu? au na wewe unataka uanze kuendesha gari bila kujifunza eti tu sababu umemuona dereva anavyo change gear wakati wa kuendesha gari!??
 
M

Mtized one

Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
47
Likes
0
Points
0
M

Mtized one

Member
Joined Jul 27, 2011
47 0 0
Ngoja nikushauri ndugu yangu,
Tafuta mtu specialist wa hiyo secta(ICT)..uwekeze kwake..bt sio wewe ufanye kwasababu it s proffesional task. Sio rahisi kama unavyodhani coz dah..rangi ya blu kiucreate tu unajua code zake?
utadata aisee,Acha mganga,agange aisee!
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
365
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 365 180
Ngoja nikushauri ndugu yangu,
Tafuta mtu specialist wa hiyo secta(ICT)..uwekeze kwake..bt sio wewe ufanye kwasababu it s proffesional task. Sio rahisi kama unavyodhani coz dah..rangi ya blu kiucreate tu unajua code zake?
utadata aisee,Acha mganga,agange aisee!
huwezi jua mkuu, labda anafahmu kidogo kuhusu web designing sasa anataka kupiga hatua mbele (kutoka darasa la pili kwenda form 4)..mi sijui ndo maana nikauliza kama anayajua hayo...
 
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
922
Likes
212
Points
60
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
922 212 60
do you even know how to create a simple website mkuu? au na wewe unataka uanze kuendesha gari bila kujifunza eti tu sababu umemuona dereva anavyo change gear wakati wa kuendesha gari!??
ndiyo mkuu
 
MTAMBOKITAMBO

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
194
Likes
0
Points
0
MTAMBOKITAMBO

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Joined Jun 2, 2011
194 0 0
Ni pm ntakupa lecture nzima.
 

Forum statistics

Threads 1,251,853
Members 481,915
Posts 29,787,695