Msaada please..kwa anayeifahamu bei ya form ya ku-comfirm chuo cha UDSM


Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
TCU wamenipanga udsm, ningependa kujua bei ya hiyo form ya kujiunga na chuo. Naomba sana kama unajua nijuze na mimi ili nijipange.
 
M

maseno

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
3
M

maseno

Member
Joined Sep 4, 2011
11 0 3
Nani kakuambia kuna Form ya Kuconfirm na Inatakiwa Ulipie!! hiv uko sawa kwel ww?
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
71
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 71 145
Nani kakuambia kuna Form ya Kuconfirm na Inatakiwa Ulipie!! hiv uko sawa kwel ww?
jamani tuwe waungawana ndio maana akaomba msaada ina maanisha hafahamu. ninavyofahamu mimi hakuna malipo ya fomu za kucpnfirm na huu utaratibu ulitumika kwa wale wenye multiple admission ambayo tcu wameindoa kwa kuchagua watu chuo kimoja tu . la msingi nikujua tarehe ya kufungua chuo ili uweze kupata admission letter yako hilo jambo la maana (tarehe ya kufungua chuo jitahidi kuingia website yao ambayo ni University of Dar es Salaam - Home - kwa maelezo zaidi)
 
tata mvoni

tata mvoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
535
Likes
2
Points
35
tata mvoni

tata mvoni

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
535 2 35
jamani tuwe waungawana ndio maana akaomba msaada ina maanisha hafahamu. ninavyofahamu mimi hakuna malipo ya fomu za kucpnfirm na huu utaratibu ulitumika kwa wale wenye multiple admission ambayo tcu wameindoa kwa kuchagua watu chuo kimoja tu . la msingi nikujua tarehe ya kufungua chuo ili uweze kupata admission letter yako hilo jambo la maana (tarehe ya kufungua chuo jitahidi kuingia website yao ambayo ni <a href="http://www.udsm.ac.tz/" target="_blank">University of Dar es Salaam - Home -</a> kwa maelezo zaidi)
<br />
<br />
endelea na uungwana huu daima si unajua mijitu mingine sijui ikoje mtu anauliza lenyewe linam-attack badala ya kumjibu vizuri.MUNGU AKUBALIKI
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
Nani kakuambia kuna Form ya Kuconfirm na Inatakiwa Ulipie!! hiv uko sawa kwel ww?
hapana ndugu yangu. Kumbe nimemezeshwa sumu. Kunamtu ameniambia ni shilingi 30000 nilichanganya sana. But ningefurahi sana kama ungekuwa mstaarabu na mwelewa kwa hilo.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
endelea na uungwana huu daima si unajua mijitu mingine sijui ikoje mtu anauliza lenyewe linam-attack badala ya kumjibu vizuri.MUNGU AKUBALIKI
we acha tu!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
jamani tuwe waungawana ndio maana akaomba msaada ina maanisha hafahamu. ninavyofahamu mimi hakuna malipo ya fomu za kucpnfirm na huu utaratibu ulitumika kwa wale wenye multiple admission ambayo tcu wameindoa kwa kuchagua watu chuo kimoja tu . la msingi nikujua tarehe ya kufungua chuo ili uweze kupata admission letter yako hilo jambo la maana (tarehe ya kufungua chuo jitahidi kuingia website yao ambayo ni <a href="http://www.udsm.ac.tz/" target="_blank">University of Dar es Salaam - Home -</a> kwa maelezo zaidi)
nashukuru sana. Mungu akubariki sana. Tena sana.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,357
Likes
29,267
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,357 29,267 280
TCU wamenipanga udsm, ningependa kujua bei ya hiyo form ya kujiunga na chuo. Naomba sana kama unajua nijuze na mimi ili nijipange.
Kumbe bado ni kichinchiri, ndio maana unanichanganya kwenye vi post vyako.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
Kumbe bado ni kichinchiri, ndio maana unanichanganya kwenye vi post vyako.
heheheee. :) Faiza mimi huwa napenda kale ka ubishi ketu. Hata hivyo ndio kuelimishana huko. Thanx. :)
 
M

maseno

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
3
M

maseno

Member
Joined Sep 4, 2011
11 0 3
hapana ndugu yangu. Kumbe nimemezeshwa sumu. Kunamtu ameniambia ni shilingi 30000 nilichanganya sana. But ningefurahi sana kama ungekuwa mstaarabu na mwelewa kwa hilo.
Nashukuru ndugu, nmekuelewa na ntajitahd..
hakuna kitu km hcho kama ni umepata UDSM Fanya kusubiri Joining Instruction form pamoja na admission Letter na huwa zinaanza kutolewa chuo pale 2 weeks before hamjafungua. First Year mtatakiwa Kureport chuo Jmosi Tar 01/10 kwa ajili ya Regstration.. Ni hayo tuu kwa sasa!! Karibu UDSM Kijana
 
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
183
Likes
7
Points
35
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined Jun 9, 2011
183 7 35
TCU wamenipanga udsm, ningependa kujua bei ya hiyo form ya kujiunga na chuo. Naomba sana kama unajua nijuze na mimi ili nijipange.
hamna kitu kama hicho pale UDSM!!!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
Nashukuru ndugu, nmekuelewa na ntajitahd.. <br />
hakuna kitu km hcho kama ni umepata UDSM Fanya kusubiri Joining Instruction form pamoja na admission Letter na huwa zinaanza kutolewa chuo pale 2 weeks before hamjafungua. First Year mtatakiwa Kureport chuo Jmosi Tar 01/10 kwa ajili ya Regstration.. Ni hayo tuu kwa sasa!! Karibu UDSM Kijana
<br />
<br />
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
Nashukuru ndugu, nmekuelewa na ntajitahd.. <br />
hakuna kitu km hcho kama ni umepata UDSM Fanya kusubiri Joining Instruction form pamoja na admission Letter na huwa zinaanza kutolewa chuo pale 2 weeks before hamjafungua. First Year mtatakiwa Kureport chuo Jmosi Tar 01/10 kwa ajili ya Regstration.. Ni hayo tuu kwa sasa!! Karibu UDSM Kijana
<br />
<br />
asante sana ndugu. :)
 

Forum statistics

Threads 1,250,456
Members 481,354
Posts 29,733,684