Msaada pleas


M

Mangii

Member
Joined
May 3, 2012
Messages
52
Likes
0
Points
13
M

Mangii

Member
Joined May 3, 2012
52 0 13
Habari wanajamii nina tatizo kwenye uume wangu kunakuwa na maumivu kwa mbali hasa karibia na tundu la kutolea mkojo je?inaweza kuwa tatizo gan kwa anayefahamu anisaidie plz tatizo limeaanza jana
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,667
Likes
2,764
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,667 2,764 280
Nenda hospitali bwana. Hapo lazma uchunguliwe tu
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,071
Likes
20
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,071 20 135
embu jaribu kupima magonjwa ya zinaa
 

Forum statistics

Threads 1,263,788
Members 486,019
Posts 30,163,917