msaada PC yangu inafail kusoma network adapter??

amaa

New Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
4
Points
0

amaa

New Member
Joined Feb 20, 2011
4 0
hivi ni kwanini nikiweka network cable kwenye pc yangu inaniletea msg 'network adapter unplugged' lakini nikiweka another comp. kwenye same adapter inasoma kama kawaida. any help please..............
 

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
693
Points
195

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
693 195
hivi ni kwanini nikiweka network cable kwenye pc yangu inaniletea msg 'network adapter unplugged' lakini nikiweka another comp. kwenye same adapter inasoma kama kawaida. any help please..............
<br />
<br />
jaribu kucheki network driver kama zipo safi, pia fanya hardware troubleshoot za hiyo port kwenye motherboard.
 

Forum statistics

Threads 1,356,463
Members 518,901
Posts 33,132,381
Top