Boniphace17
Senior Member
- Jul 19, 2012
- 118
- 42
nimefungua moja kati ya program kwa kutumia shortcut iliyo kwenye desktop kwa prog--open with--then nikachagua 1 kati ya program zangu..
Baada ya hapo kila program kwenye pc inarecomend kufunguka kwa ile previous selected program (let say ni window xplorer) then hata game kwa mfano litataka kufunguka kwa window xplorer..kitu ambacho kinafanya imposible kufungua such a program.
Naomba msaada wenu wanafamilia wa Jf.
Baada ya hapo kila program kwenye pc inarecomend kufunguka kwa ile previous selected program (let say ni window xplorer) then hata game kwa mfano litataka kufunguka kwa window xplorer..kitu ambacho kinafanya imposible kufungua such a program.
Naomba msaada wenu wanafamilia wa Jf.