MSAADA: NO AUDIO DEVICE INSTALLED.


Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
235
Likes
355
Points
80
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2017
235 355 80
Wakuu salaam.

Hivi karibuni computer yangu ilipelekwa kwa fundi kwa tatizo la "Entering power save mode", fundi akabadili RAM.

Sasa baada ya kurudi imeanza tatizo jingine la kutotoa sauti na ujumbe inaoonyesha ni huu "No audio device installed".

Naomba kufahamu hili tatizo nalitatuaje?

Natanguliza shukrani kwa mawazo na ushauri wenu.
img_20181012_142759-jpeg.895676
img_20181012_142639-jpeg.895677
 
salehek

salehek

Senior Member
Joined
Mar 14, 2014
Messages
190
Likes
173
Points
60
salehek

salehek

Senior Member
Joined Mar 14, 2014
190 173 60
Itakuwa inamiss audio driver, download
 
geniusMe

geniusMe

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
602
Likes
494
Points
80
geniusMe

geniusMe

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
602 494 80
Kwanza fundi wako mwizi ram na hilo tatizo aliendani kabisa , angalia drivers za audio.
 
salehek

salehek

Senior Member
Joined
Mar 14, 2014
Messages
190
Likes
173
Points
60
salehek

salehek

Senior Member
Joined Mar 14, 2014
190 173 60
Wakuu salaam.

Hivi karibuni computer yangu ilipelekwa kwa fundi kwa tatizo la "Entering power save mode", fundi akabadili RAM.

Sasa baada ya kurudi imeanza tatizo jingine la kutotoa sauti na ujumbe inaoonyesha ni huu "No audio device installed".

Naomba kufahamu hili tatizo nalitatuaje?

Natanguliza shukrani kwa mawazo na ushauri wenu.
View attachment 895676 View attachment 895677
Boss fanya hivi tumia driverpack solution au driver booster kuscan missing driver, halafu utainstall utazoona unazihitaji including audio driver
 
one thing

one thing

Senior Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
159
Likes
162
Points
60
one thing

one thing

Senior Member
Joined Jun 2, 2018
159 162 60
Kwanza hakikusha pc yako ipo connected na internet
Download slim drive hapa SlimDrivers 2.3.1.0
Install
Kisha utaifungua na kuscan pc yako na utaweza kuona driver zote zilizo miss na utazi istall
NB: Software hii inafanya kazi online na ni free
 
KITEGO

KITEGO

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2014
Messages
309
Likes
96
Points
45
Age
31
KITEGO

KITEGO

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2014
309 96 45
Wakuu salaam.

Hivi karibuni computer yangu ilipelekwa kwa fundi kwa tatizo la "Entering power save mode", fundi akabadili RAM.

Sasa baada ya kurudi imeanza tatizo jingine la kutotoa sauti na ujumbe inaoonyesha ni huu "No audio device installed".

Naomba kufahamu hili tatizo nalitatuaje?

Natanguliza shukrani kwa mawazo na ushauri wenu.
View attachment 895676 View attachment 895677
Ingia kwenye web ya sofnic.com download realtek for audio...kisha install
 
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
235
Likes
355
Points
80
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2017
235 355 80
Tatizo dogo kachukua mpaka ram, jamaa kapgwa
Mara ya kwanza ukiwasha ilikuwa inadisplay hii message "Entering power save mode" inaishia hapo, sasa kwa hili tatizo ndio infact akatoa ram moja iliyokuwa na size ya 500mb akaweka nyingine ya 1gb, hilo tatizo likaisha. Sasa day 1 baada ya kuichukua ndio nikaona hili tatizo la sauti.
 
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
235
Likes
355
Points
80
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2017
235 355 80
Boss fanya hivi tumia driverpack solution au driver booster kuscan missing driver, halafu utainstall utazoona unazihitaji including audio driver
Asante Mkuu, kwa ushauri huu nitaufanyia kazi.
 
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
235
Likes
355
Points
80
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2017
235 355 80
Kwanza hakikusha pc yako ipo connected na internet
Download slim drive hapa SlimDrivers 2.3.1.0
Install
Kisha utaifungua na kuscan pc yako na utaweza kuona driver zote zilizo miss na utazi istall
NB: Software hii inafanya kazi online na ni free
Asante sana kaka kwa ushauri wako, nitaufanyia kazi.
 
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
235
Likes
355
Points
80
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2017
235 355 80
Kwanza hakikusha pc yako ipo connected na internet
Download slim drive hapa SlimDrivers 2.3.1.0
Install
Kisha utaifungua na kuscan pc yako na utaweza kuona driver zote zilizo miss na utazi istall
NB: Software hii inafanya kazi online na ni free
Mkuu, nimefanya kama ulivyoshauri hii software imefanikiwa kudownload drivers kadhaa lakini driver ya audio haikuwepo.
Je! Kuna namna nyingine au kuna tatizo kubwa zaidi?

Thanks in advance.
 
one thing

one thing

Senior Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
159
Likes
162
Points
60
one thing

one thing

Senior Member
Joined Jun 2, 2018
159 162 60
Mkuu, nimefanya kama ulivyoshauri hii software imefanikiwa kudownload drivers kadhaa lakini driver ya audio haikuwepo.
Je! Kuna namna nyingine au kuna tatizo kubwa zaidi?

Thanks in advance.
Una tumia kifaa gani computer au computer mpakato?
 

Forum statistics

Threads 1,237,333
Members 475,533
Posts 29,284,898