Nakushaur kama una ndevu nyoa zote, kama una degree au masters choma vyetu ubaki na cha O level tu utapata post mpya ya A level, ukitoka nyumbani usisahau kumuaga mama yako kwani usipofanya hivyo utagombezwa sawa dogo!?
Singa Singa msaada gani unataka?..wa kukusaidia kufa ama?
Una miaka 34 au?. Nijibu kwanza hapo then nikushauri
Nakushaur kama una ndevu nyoa zote, kama una degree au masters choma vyetu ubaki na cha O level tu utapata post mpya ya A level, ukitoka nyumbani usisahau kumuaga mama yako kwani usipofanya hivyo utagombezwa sawa dogo!?