Msaada: Nina Addiction na JF

Muzine

JF-Expert Member
May 4, 2017
32,601
2,000
Itakuwa kazi yako INA Uhuru sana hivyo lazima muda wako umalizie jf
 

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Feb 5, 2018
6,639
2,000
Uza smart phone tumia Nokia Obama ndio tiba yake la sivyo utaendelea kuwa muathilika hii JF haijalishi una mda au hauna mda lazima uchungulie na ukichungulia kama ulipanga angalau dk 5 unajikuta saa nzima humo
 

Tit 4 Tat

JF-Expert Member
Aug 7, 2015
550
1,000
Muda woooote najihisi kuwashwawashwa tu kuchangia au kuanzisha mada hapa pasina kujali kama mada ina mantiki au ni ya kipuuzi.
Ndiyo maana kila siku bibi yko analalamika bando inaisha kumbe huwa unamwibia simu akiwa hayupo.... Mm nikiwa Kama raia mwema sijakipenda hiki kitu...
 

Masulupwete

JF-Expert Member
Feb 15, 2012
1,637
2,000
Uza smart phone tumia Nokia Obama ndio tiba yake la sivyo utaendelea kuwa muathilika hii JF haijalishi una mda au hauna mda lazima uchungulie na ukichungulia kama ulipanga angalau dk 5 unajikuta saa nzima humo
Duuh mkuu hiyo sio tutakuwa tunaua inzi kwa nyundo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom