Msaada: Nimeandikiwa hivi inamaanisha nini wadau?

Msaada: Nimeandikiwa hivi inamaanisha nini wadau?

Baraba

Member
Joined
Jan 2, 2015
Posts
62
Reaction score
27
Nimeandikiwa ivi inamaanisha nini wadau, nimemaliza diploma na GPA ya 3.4

1476171765907.png


1476171776387.png
 
Kwahiyo niwe na subiri watanipangia mkuu
 
Mzee emu Fanya uwaone nacte itakua kunatatizo apo mana karibia watu wengi wameshajua mbivu na mbichi,nimeroka nacte nimekutana na jamaa Ana tatizo Kama lako so fanya uwaone kwa ushauri wangu,
 
Itabidi uombe tena upya maana inaonekana vyuo ulivyochagua vilikuwa na ushindani Mkubwa......na kupelekea wewe kukosa nafasi
System IPO wazi toka Jana tarehe 10 mpka tarehe 16.....
 
Kwahiyo sasa nifanye nn hapo bcoz sijui cha kufanya
 
Hata mimi wameandika hivyo nipo nasikilizia tuu hapa.
 
Back
Top Bottom