Msaada: Nawezaje kuedit maneno kwenye hii doc?

achengula

JF-Expert Member
Jul 30, 2009
377
225
Wana Jf,
naombeni msaada nime attach hapa word doc kuna maneno nataka kuyaedit yananishinda, naeditije na je ni software gani imetumika kutengeneza hayo maneno. Natanguliza shukrani.
 

Attachments

  • File size
    104.4 KB
    Views
    58

matthew12345

Member
Apr 19, 2015
64
125
Wana Jf,
naombeni msaada nime attach hapa word doc kuna maneno nataka kuyaedit yananishinda, naeditije na je ni software gani imetumika kutengeneza hayo maneno. Natanguliza shukrani.
software ni adobe illustrator au word unaweza kutengenezea alf mbona kwenye word unayaedit tu vizuri yanakubali apa unataka kuandika/ kuedit nini ?
 

ymollel

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
2,869
2,000
Wana Jf,
naombeni msaada nime attach hapa word doc kuna maneno nataka kuyaedit yananishinda, naeditije na je ni software gani imetumika kutengeneza hayo maneno. Natanguliza shukrani.


tumia MS word; Hapo wametumia Shapes (Auto shapes) na kibaya zaidi kila neno Herufi (alphabet) inajitegemea. angalia attachment.

wedi.JPG
 

Charles kikoti

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
459
250
Kunahaja ya kuanzisha uzi wa namna ya kutumia Microsoft Office tafadhari mwenye uwezo huo aanzishe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom