• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msaada: Nawashwa Sana baada ya kuoga

Hustling

Hustling

New Member
Joined
Dec 13, 2018
Messages
2
Points
2,000
Hustling

Hustling

New Member
Joined Dec 13, 2018
2 2,000
Jamani msaada maana ishakuwa kero,nikishaoga tu Nawashwa Sana mgongoni na kichwani,nachomwa chomwa , tatizo linaweza likawa nini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
1,534
Points
2,000
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
1,534 2,000
Write your reply..jaribu uende HC
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
11,183
Points
2,000
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
11,183 2,000
Acha kuogea Maji ya Mvua pia kacheki Malaria
 
U

Uttarra

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2019
Messages
332
Points
1,000
U

Uttarra

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2019
332 1,000
Acha kuogea Maji ya Mvua pia kacheki Malaria
🤣🤣🤣🤣. Malaria nayo dalili zake kuwashwa?
Mleta mada nenda hospitali, humu mwisho utaambiwa usioge kabisa.
 
Mefloquine

Mefloquine

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
500
Points
1,000
Mefloquine

Mefloquine

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
500 1,000
Jaribu yafuatayo
Oga bila sabuni
Oga na sabuni ya kawaida kama zile za kufulia
Oga na medicated soap kama vile dettol
Oga maji ya moto bila sabuni

Cheki kama utapata ahueni mahali mojawapo hapo juu
 
Word

Word

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2016
Messages
1,350
Points
2,000
Word

Word

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2016
1,350 2,000
Jaribu yafuatayo
Oga bila sabuni
Oga na sabuni ya kawaida kama zile za kufulia
Oga na medicated soap kama vile dettol
Oga maji ya moto bila sabuni

Cheki kama utapata ahueni mahali mojawapo hapo juu
Katikati ya hizo solution ndo kuna moja litamfaa Mimi nilijaribu zote iliyofaa Ni kuoga maji ya moto na sabuni tu bila lile dodoki gumu.. Hiyo Ni baada ya kwenda Sana hospital nishakunywa ile ya vidonge 60 wanasema et Ni mchafuko Wa damu hawa Ma Dr wetu..


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbao za Mawe

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
22,940
Points
2,000
Mbao za Mawe

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
22,940 2,000
Hata mimi niliwahi kupitia hiyo hali. Ila tangu niache kuoga naona siwashwi tena mwili.
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
6,004
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
6,004 2,000
Jamani msaada maana ishakuwa kero,nikishaoga tu Nawashwa Sana mgongoni na kichwani,nachomwa chomwa , tatizo linaweza likawa nini

Sent using Jamii Forums mobile app
Unatumia maji ya mvua,kisima,bwawa,mito au Bomba kukoga,

Au unatumia sabuni aina gani je ya unga,kipande KISICHO rasmi kuogea yaan mbuni,magadi,kanga nk

Au una tumia sabuni RASMI za kipande za kukogea mf. Gardenia,Lux,Emperial,Geisha nk? Tuanzie hapo kwa USHAURI bora
 
Cvez

Cvez

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2018
Messages
488
Points
1,000
Cvez

Cvez

JF-Expert Member
Joined May 19, 2018
488 1,000
Nilikua na tatizo kama hilo ila sijui sababu iliyofanya hiyo hali kuacha. Ilifika kipindi hali hali ikaacha yenyewe.
 
Lecheminduroi

Lecheminduroi

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
509
Points
1,000
Lecheminduroi

Lecheminduroi

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2018
509 1,000
Oga maji ya moto halafu tumia kitambaa laini usitumie yale madodoki yanayosugua kama steel wire linavyosugua sufuria... Majibu utayaona baada ya siku chache tu
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
6,884
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
6,884 2,000
ACHA KUCHEZA KWENYE MAJANI
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
6,004
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
6,004 2,000
Natumia maji ya kisima na Dettol

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole hivyo vyote viwili Ni tatizo kwa ngozi yako na sababu Ni mzio na maji matamu ,eneo ulipo hakupatikani maji ya chumvi? Na Kama hayapatikani chemsha maji ya kukoga acha Dettol kogea sabuni ya papaya
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
11,086
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
11,086 2,000
Hili tatizo kubwa ninakuwaga nalo linakujaga na kuondoka hivyo sijui nini maji ni ya Dawasco ila kuna uzi umo humu jukwaa la maktari walieleza na sababu niwa muda mrefu sana takribani miaka 5 na zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,406,700
Members 532,424
Posts 34,523,890
Top