• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msaada: Nawashwa navimba uso na shingoni

Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,168
Points
2,000
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,168 2,000
Wakuu,

Kwa kawaida sipaki mafuta mara kwa mara usoni kwakuwa uso wangu unamafuta. Hivi karibuni nimeanza kuwashwa sana uso hadi shingoni na kuota vijipele vidogodogo. Na kuvimba pia.

Nimetumia baadhi ya sabuni za kuosha ila tatizo linaisha na linajirudia.

Msaada jamani..
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
15,335
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
15,335 2,000
Itakuwa una allergy na baadhi ya vyakula.
Pole
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
15,335
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
15,335 2,000
Yawezekana maana nikila nyama ya mbuzi na kitimoto napata homa kali..na vidonda mdomoni na kooni
Jaribu kuachana navyo visikupe tabu.
Hata kama ni hamu ya aje, maadamu inakudhuru uache tu
 
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,168
Points
2,000
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,168 2,000
Jaribu kuachana navyo visikupe tabu.
Hata kama ni hamu ya aje, maadamu inakudhuru uache tu
Nimeacha wala sili tena ila bado nawashwa, yani hapa nipo job ila nawashwa..mpaka mwenzangu kaniambia nimevimba uso
 
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
917
Points
1,000
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
917 1,000
Nenda hospitali ujuzwe tatizo, inaweza kuwa allergies au Hali ya hewa ukienda utapata uhakika
 
L

login-logout

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2017
Messages
280
Points
500
L

login-logout

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2017
280 500
Kwenye avatar ndio wewe ?
Nataka nikushauri kutokana na muonekano.:eek:
 
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
5,232
Points
2,000
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2014
5,232 2,000
kwani uko wapi? kama dar vipi hili joto unalihisi vipi? otherwise allergy
 
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
5,232
Points
2,000
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2014
5,232 2,000
Nimeacha wala sili tena ila bado nawashwa, yani hapa nipo job ila nawashwa..mpaka mwenzangu kaniambia nimevimba uso
Acha kukuna,yawezekana mkuno ndo umeongeza tatizo pia kunywa maji mengi ikiwezekana piga hata lita nne kwa leo na kesho
 
Jereman

Jereman

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
133
Points
250
Jereman

Jereman

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
133 250
Nature ya uvimbe ikoje kama ina appear kama impetigo or folliculitis or any form of abscess inaweza kuwa umepata bacterial infenction jaribu kutumia antmicrobial drugs kama tetracyclines but mashart kuzingatiwa
 
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,168
Points
2,000
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,168 2,000
Acha kukuna,yawezekana mkuno ndo umeongeza tatizo pia kunywa maji mengi ikiwezekana piga hata lita nne kwa leo na kesho
Maji nakunywa tena sana..lei nishajunywa lita 2
 
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,168
Points
2,000
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,168 2,000
Nature ya uvimbe ikoje kama ina appear kama impetigo or folliculitis or any form of abscess inaweza kuwa umepata bacterial infenction jaribu kutumia antmicrobial drugs kama tetracyclines but mashart kuzingatiwa
Asante
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
15,335
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
15,335 2,000
Nimeacha wala sili tena ila bado nawashwa, yani hapa nipo job ila nawashwa..mpaka mwenzangu kaniambia nimevimba uso
Jaribu Castor oil inasaidia ukiwa na allergy kwani hakuna dawa mbadala bali kuacha.
Ila inaweza kuwa kitu kingine kama nuts.
Tumia mda kama wa wiki ukimonitor unavyokula na kuweka kumbukumbu ni ipi ina trigger hiyo allergy.
Nakuombea upone kwani allergy ni hatari sana kwa wengine maana huwa wanabanwa pumzi
 
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
5,232
Points
2,000
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2014
5,232 2,000
Sawa, asante sana
usiogope kawaida,ila mbuzi na kiti moto kama vina kudhuru pia acha,ila naw anza kupiga maji ya kutosha yaani umfunuke hadi Ray,asubuhi utaamka poa tuu
 
J

john.magai

Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
7
Points
45
J

john.magai

Member
Joined Aug 9, 2015
7 45
Hae je unamuda gan hujapima minyooo? Au kutumia dawa za minyooo?
Kama unamuda mrefu jarbu fuatlia swala hilo kama ushaul wa wenzangu umemaliza
 

Forum statistics

Threads 1,403,957
Members 531,444
Posts 34,440,578
Top