• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msaada: Nawashwa koo na kukohoa sana baada ya kuingia chumvini!

leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,773
Points
2,000
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,773 2,000
Yapata mwezi mmoja sasa nawashwa koo na kukohowa isivyo kawaida baada ya kuingia chumvini.

Siku chache baada ya kuingia chumvini kwa binti mmoja alinitaarifu kuuwa alienda kupima afya na kupewa majibu kuwa yuko -ve HIV isipokuwa ana UTI kali ambayo atahitajika kuchanganyiwa dawa mbalimbali ili aweze kupona.

Mimi binafsi nimeshaenda kupima afya pia niko njema isipokuwa bado naendelea kuwashwa koo na kukohoa sana, naomba ushauri.
 
THE BADDEST

THE BADDEST

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
1,045
Points
2,000
THE BADDEST

THE BADDEST

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
1,045 2,000
eheee jiandae kukatwa koromeo
cancer ya koo hiyo hahaha
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,727
Points
2,000
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,727 2,000
Kwa nini ulizama mahali ambapo haparuhusiwi? Nenda kwa daktari akupe antibiotics... Sana sana Cipro...
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
20,924
Points
2,000
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
20,924 2,000
Yapata mwezi mmoja sasa nawashwa koo na kukohowa isivyo kawaida baada ya kuingia chumvini.

Siku chache baada ya kuingia chumvini kwa binti mmoja alinitaarifu kuuwa alienda kupima afya na kupewa majibu kuwa yuko -ve HIV isipokuwa ana UTI kali ambayo atahitajika kuchanganyiwa dawa mbalimbali ili aweze kupona.

Mimi binafsi nimeshaenda kupima afya pia niko njema isipokuwa bado naendelea kuwashwa koo na kukohoa sana, naomba ushauri.

Huyo binti ana aleji na shawaha zako!
 

Forum statistics

Threads 1,402,633
Members 530,953
Posts 34,400,590
Top