Msaada nataka kumzalisha huyu mdada

Kweli elimu ya siku hizi???unataka JF ndio ikupangie kuhusu future yako,grow up man acha utoto
 
Graduate huna kazi..ila una biashara unafanya na mambo ya naenda..sasa yanaendaje bila kazi?..hii mentality ya kuajiriwa ndio kuwa na kazi itawaisha lini nyie graduates.

#MaendeleoHayanaChama
Huyu ni mpuuzi angekuwa karibu ningemnasa kofi,usikute anadhani Mo au Bakhresa hawana kazi
 
Unaendeshwa na mihemko tu hiyo. Yan unatamani kuzaa kisa wenzio wamezaa? Hauko serious
 
Naona bado hujakua kiakili,
Sababu zako za kutaka mtoto unazionaje?
Fungeni ndoa
 
Kwahiyo unataka sisi ndiyo tukukamatie
 
Mtie mimba mzee
 
Kijana wa miaka 29 ni mtu mzima kabisa... Fanya maamuzi acha kutafuta maoni ya watu.

kwenye maelezo yako nimetafuta neno kuoa sijaliona kabisa.

Kama Baba mwenye mtoto wa kike nimefedheheshwa saana.
Hahaha
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…