Msaada, Nataka kufanya starehe ila nimeishiwa pesa

American Ninja

American Ninja

Senior Member
Joined
Apr 18, 2018
Messages
169
Points
250
American Ninja

American Ninja

Senior Member
Joined Apr 18, 2018
169 250
Hey wazee kama kichwa cha habari kinavyosema,
Nina hamu kweli ya Kutanua na totozi bomba wikiendi hii ila mwezi huu Mfuko wangu Umetoboka, Mpenda totoz mwenzangu anipe Sapot, Maisha ni kusaidiana Leo kwangu kesho kwako. Hizi mambo ni kama wavuta sigara, kusaidiana.
 
K

kinyama nje

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
1,725
Points
2,000
K

kinyama nje

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
1,725 2,000
Nakopesh tum pich y makalio
 
Kubwalijalo

Kubwalijalo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
235
Points
250
Kubwalijalo

Kubwalijalo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2018
235 250
Hey wazee kama kichwa cha habari kinavyosema,
Nina hamu kweli ya Kutanua na totozi bomba wikiendi hii ila mwezi huu Mfuko wangu Umetoboka, Mpenda totoz mwenzangu anipe Sapot, Maisha ni kusaidiana Leo kwangu kesho kwako.
Uza Rasilimali mwili.
 

Forum statistics

Threads 1,315,984
Members 505,466
Posts 31,875,897
Top