Msaada; Natafuta perfume yenye harufu nzuri

mimiks

JF-Expert Member
Mar 17, 2013
1,028
2,000
Hizo za kupima huwa zinadumu kwa muda gani baada ya kupulizia?
Mimi naona nikitoka nyumbani asubuhi mpaka ninavyorudi jioni. Na harufu unakuta inabaki bado kwenye nguo. Sema ile strong scent inapungua sio kama ulivyotoka asubuhi. Nenda kanunue za kupima hutajutia. Tafuta kabrand ambacho kimesifiwa sana afu kanunue ya kupima yake. You'll smell kiboss boss mpaka ufurahi
 

Rocky City

JF-Expert Member
Nov 22, 2017
774
1,000
Kanunue blue for men 18k, Active man 13k single au double inakua na body spray yake ni 15k.

Au kuna hizo brand za paris huko ulizotajiwa zipo wanaouza za kupima, unapata kwa 30k mpaka 40k zinakua in 40mls unanukia mpaka wiki ijayo. Kuna hizo hizo brand ulizotajiwa unapata copy za dubai (mini crystals) in 25ml kwa 15k mpaka 25k. Bei inategemea unaponunulia.
mkuu 18k,hiyo K ndio nn
 

waOLDmoshi

JF-Expert Member
May 20, 2018
863
1,000
Hahaha naweza nisiwe mshauri mzuri. Best way ya kununua perfume ni kwenda dukani. Nusa nusa mpaka upoteze muelekeo. Baada ya kupoteza muelekeo chukua yoyote katika ulizonusa nusa. Ikiisha hiyo kanunue nyingine sio ile ya mara ya kwanza, fanya hivo kama mara tatu au nne. Katika hizo nne ulizotumia tofauti utapata ambayo kwako ni best.

Na mimi sina signature perfume. Napenda kununua sana za kupima kwahiyo naenda nanusa nusa baada ya kupoteza muelekeo nachukua yoyote.
Ila black opium naipenda zaidi. And I think ni unisex anaeza akatumia yoyote.
Black opium nitaenda kuitafuta full stop
Thank you beauty.
 

reyzzap

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,261
2,000
mi nikipiga zangu galaxy SIII ya buku nne nikibembeleza buku 3 hoii, nikirudi zangu jioni harufu ya kwapa haielewek na ya perfume haijulikani, ni neutralization of gasses
 

M'Jr

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
3,700
2,000
Mama watoto aliwahi kuninunulia perfume moja inaitwa Tom Ford Black Orchid inauzwa kama $150 hivi kwenye duty free. Bahati mbaya the next month akapata ujauzito halafu akawa hapendi harufu yake. Nilitamani kuigawa asee
 

funzadume

JF-Expert Member
Jan 28, 2010
11,003
2,000
Bajeti yako ni kiasi gani??

Maana watu wanaweza kukushauri Creed Aventus (bei ni 600K+) huku wewe una 5K(Buku tano)
Mie pia nilitaka kumshauri anunue Creed ile makitu ilinipaga demu kwenye boat ya Azam
 

Slowly

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
3,378
2,000
Hii haina mpinzani.
Blue de Chanel bei inasimama ngap mkuu nijitose ? Maisha ni haya haya bhana , watu wanataman tunukie tukiwa kaburini , mariamu alimpaka Yesu perfume ya bei mbaya kuliko zote na Yesu akafurahia harufu
 

Victoire

JF-Expert Member
Jul 4, 2008
18,643
2,000
Blue de Chanel bei inasimama ngap mkuu nijitose ? Maisha ni haya haya bhana , watu wanataman tunukie tukiwa kaburini , mariamu alimpaka Yesu perfume ya bei mbaya kuliko zote na Yesu akafurahia harufu
133 mpaka 140 euros.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom