Msaada: Naomba mtu mwenye no ya babu tale

Oct 23, 2016
12
45
Natumai tu wazima ndugu zangun, Kwa upande wangu Mungu ni mwaminifu kwangu. Naomben yeyote mwenye no ya tale tafadhar anitumie Nina shida naye sio Kwa lengo baya Bali kufanya naye biashara. Asanten usiku mwema
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom