Msaada: namna ya kutengeneza table of contents katika Ms word

Msaada: namna ya kutengeneza table of contents katika Ms word

Freewine

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Posts
257
Reaction score
211
Samahani wadau Nina mdogo wangu yupo chuo, now wanaandaa research.
Kaka yake ameniona muda mrefu natumia computer Sasa anadhani Kila kitu kinachohusu computer Mimi nakifahamu, japo nimeshamsaidia Sana kuhusu kutumia pc.
Sasa anaomba nimsaidie namna ya kutengeneza TOC ya research yake Ili muda so mrefu ai submit.
Nimejaribu kusoma maelekezo ya namna ya kudeal na TOC lakini naona sipati kitu (vitu vingine vinaitaji utaalamu wa ki IT)
Naomba msaada kwa anaye weza. Thanks jf jamii moja!!
 
Utaalam gani sasa..! Kwanza apange kazi yake afanye setting ya page, kisha aandae COT pembeni.

Anaweza kutia mbwembwe zote kutegemea kazi yake, ila pages zitapangwa kwenye table of contents kutegemea mpangilio wa kazi yake.
 
sio kazi sana ni rahisi, kwanza kila heading anayotaka kutokea kwenye TOC inabidi iwe katika mfumo wa "HEADING 1" hiyo utaipata kwenye kipengele cha "STYLES" akishaweka heading zote katika mfumo wa "HEADING 1" halafu unaenda kwenye kipengele cha "REFERENCES" halafu unaenda kwenye sehemu imeandikwa "table of contes"juu ya kwanza kushoto then unachagua aina ya TOC unayoka then..ur done!
 
Hakika YouTube Ni mwalimu tosha imekuwa nyepesi Sana kuelewa, nawashkruni wore kwa kunikumbusha eneo Hilo muhimu
 
sio kazi sana ni rahisi, kwanza kila heading anayotaka kutokea kwenye TOC inabidi iwe katika mfumo wa "HEADING 1" hiyo utaipata kwenye kipengele cha "STYLES" akishaweka heading zote katika mfumo wa "HEADING 1" halafu unaenda kwenye kipengele cha "REFERENCES" halafu unaenda kwenye sehemu imeandikwa "table of contes"juu ya kwanza kushoto then unachagua aina ya TOC unayoka then..ur done!
Umesaha kulink titles na hiyo heading 1 ili ziweze kuappear
 
Back
Top Bottom