Msaada:nakosa hisia za mapenzi wa mpenzi wangu.

Msaada:nakosa hisia za mapenzi wa mpenzi wangu.

Kama mmefanya sex kama chakula yani asubuhi,mchana na usiku obviously lazima itokee hiyo hali kwa upande mmoja wapo ama nyote

Cha kufanya punguzeni ratiba za kusex.
 
Sijajua kama umechepuka na kuonja ladha nyingine..hivyo kutokua na hisia na huyo binti…??

did you find her attractive at first?? au ulikua unataka kupita tu? and now you are feeling guilty as ameweka feelings zake kwako and you are not...

sidhani kama imetokea tu kukosa hamu nae...funguka tukusaidie..
 
Tatizo hili linaweza kusababishwa na mazoea kati yenu yan hakuna tena jipya au UNAMFIRIMBA sana
 
Sijajua kama umechepuka na kuonja ladha nyingine..hivyo kutokua na hisia na huyo binti…??

did you find her attractive at first?? au ulikua unataka kupita tu? and now you are feeling guilty as ameweka feelings zake kwako and you are not...

sidhani kama imetokea tu kukosa hamu nae...funguka tukusaidie..
Mwanzo nilikuwa nampenda sana na hata sasa lengo ni kumuoa tatzo kwa sasa hisia za mapenzi kwake hazipo tena
 
Nimpe pole sana dada wa watu

Naona umezungumzia kuwa yeye ndio anakupenda, Vipi nawewe unampenda.?????
 
Mwanzo nilikuwa nampenda sana na hata sasa lengo ni kumuoa tatzo kwa sasa hisia za mapenzi kwake hazipo tena

Acha nyeto mkuu, au labda una stress za maisha.. unawaza sana michongo yako ya pesa kuliko yeye
 
Habari ndugu zangu msaada wenu ni mhimu kwangu npo kwenye mahusiano ya mapenzi na binti mmoja mwaka wa tatu sasa na nyumbani wanamfaham wanasubiri nikamilishe hatua chache niweze kumuoa ila changamoto inaanza baada ya siku za hivi karibuni kukosa hisia za mapenzi(tendo la ndoa) hii hali inafanya nione kama namnyanyasa hivo nakua na hatia kwani ananipenda sana pia ndugu zangu wanampenda mno msaada wenu ndugu niweze kunusuru mahusiano yangu NAANGUKIA PUA wapendwa niokoeni ahsanten....
Je wewe unampenda?
Maana nduguzo hawapendi kuishi nae NI wewe unaenda kuishi nae!
Cc: 50thebe
 
Mmmmmmmh kama mkeo unampenda na dushe linawika 24 hrs sidhani kama hiyo inaweza kusimama kama hoja !! Dont rely on variabls factor best
Kama mmefanya sex kama chakula yani asubuhi,mchana na usiku obviously lazima itokee hiyo hali kwa upande mmoja wapo ama nyote

Cha kufanya punguzeni ratiba za kusex.
 
Mie nikisikia hivi kwamba unampenda sana lakini hisia za mapenzi zimepotea nashangaa sana. Naomba Mwenyezi Mungu aniepushe na hili. Hii hisia imepotea kwa muda gani sasa?

Mwanzo nilikuwa nampenda sana na hata sasa lengo ni kumuoa tatzo kwa sasa hisia za mapenzi kwake hazipo tena
 
Habari ndugu zangu msaada wenu ni mhimu kwangu npo kwenye mahusiano ya mapenzi na binti mmoja mwaka wa tatu sasa na nyumbani wanamfaham wanasubiri nikamilishe hatua chache niweze kumuoa ila changamoto inaanza baada ya siku za hivi karibuni kukosa hisia za mapenzi(tendo la ndoa) hii hali inafanya nione kama namnyanyasa hivo nakua na hatia kwani ananipenda sana pia ndugu zangu wanampenda mno msaada wenu ndugu niweze kunusuru mahusiano yangu NAANGUKIA PUA wapendwa niokoeni ahsanten....

Komaa tu mkuu utajifunza kumpenda tena mbeleni mbona zamani mtu anaolewa na mtu asiemjua au wengine ndoa za kulazimishwa lakini mpk wanakufa pamoja
 
Habari ndugu zangu msaada wenu ni mhimu kwangu npo kwenye mahusiano ya mapenzi na binti mmoja mwaka wa tatu sasa na nyumbani wanamfaham wanasubiri nikamilishe hatua chache niweze kumuoa ila changamoto inaanza baada ya siku za hivi karibuni kukosa hisia za mapenzi(tendo la ndoa) hii hali inafanya nione kama namnyanyasa hivo nakua na hatia kwani ananipenda sana pia ndugu zangu wanampenda mno msaada wenu ndugu niweze kunusuru mahusiano yangu NAANGUKIA PUA wapendwa niokoeni ahsanten....

Pole sana mkuu

Fanya hima wewe na mwenza wako mpate msaada wa kiroho.

c.c. Honey Money Penny
 
Zinaa mbaya sana kemea pepo la umalaya linakunyemelea
 
mkuu pole ila jaribu kufanya mazoezi ili hormones zikae vzr mwl huenda kuna hormonal imbalance
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom