Msaada nahitaji mtoto wa kiume

Kankra

JF-Expert Member
Dec 23, 2015
201
250
Kama heading inavojieleza, mwenza wangu alianza Mp tarehe 20/11/2017 alfajiri sasa nahitaji nizae mtoto wa kiume.

Kiufupi tangu atoke mp natumia kondom kama contraceptive method. Wataalam nishaurini siku nzuri ya kupata mtoto huyo,Leo ni siku ya 13 tangu atoke mp.

Natanguliza shukrani...
 

princess ariana

JF-Expert Member
Aug 19, 2016
5,845
2,000
Mtoto ni baraka
mtoto hapaniwi wala kutafutwa mkuu
shukuruhata akishika hio mimba..
mengine mwachie mwenyezi Mungu akupe unachostahili
 

Not Guilty

Member
Sep 7, 2016
41
125
Vipi ule ute mweupe kama maji ushanza kutoka?
Na mzunguko wake ni siku ngapi?
Na umeanza kuufuatilia kwa mda gani huo mzunguko wake?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom